• Tsaftace Ruwa

Aikace-aikace

Tsaftace Ruwa

AirSeparation5

 

Gas na masana'antu yana ƙunshe da adadi mai yawa na iskar gas tare da hydrogen daban-daban.Rabewa da tsarkakewar hydrogen shima ɗaya ne daga cikin farkon masana'antu na fasahar PSA.

Ka'idar raba PSA na cakuda gas shine cewa ƙarfin adsorption na adsorbent don sassa daban-daban na iskar gas yana canzawa tare da canjin matsa lamba.Ana cire abubuwan da ba su da kyau a cikin iskar gas ɗin ta hanyar tallan matsi mai ƙarfi, kuma waɗannan ƙazantattun suna lalata su ta hanyar rage matsa lamba da hauhawar zafin jiki.Manufar kawar da ƙazanta da kuma cire abubuwa masu tsabta ana samun su ta hanyar matsa lamba da canjin yanayi.

Samar da hydrogen na PSA yana amfani da JZ-512H na'ura mai ɗaukar hoto don raba hydrogen mai arziki don samar da hydrogen, wanda aka kammala ta hanyar canjin matsa lamba na gadon talla.Saboda hydrogen yana da matukar wahala a sha, sauran iskar gas (waɗanda za a iya kira ƙazanta) suna da sauƙi ko sauƙi a haɗa su, don haka za a samar da iskar hydrogen a lokacin da yake kusa da matsewar iskar gas ɗin da aka yi wa magani.Ana fitar da ƙazantattun abubuwa yayin lalata (sabuntawa), kuma matsa lamba a hankali yana raguwa zuwa matsa lamba na desorption

Hasumiya ta adsorption a madadin tana aiwatar da tsarin talla, matsa lamba.daidaitawa da desorption don cimma ci gaba da samar da hydrogen.Rich hydrogen yana shiga tsarin a ƙarƙashin wani matsa lamba.Mai wadataccen hydrogen yana wucewa ta hasumiya mai ɗaukar hoto cike da adsorbent na musamman daga ƙasa zuwa sama.Co / CH4 / N2 ana kiyaye shi a saman adsorbent a matsayin mai ƙarfi mai ƙarfi, kuma H2 yana shiga cikin gado a matsayin ɓangaren talla.Samfurin hydrogen da aka tattara daga saman hasumiya ta talla yana fitowa a waje da iyaka.Lokacin da adsorbent a cikin gado ya cika da CO / CH4 / N2, hydrogen mai arziki yana canzawa zuwa wasu hasumiya na talla.A cikin aiwatar da ɓarnawar adsorption, wani matsa lamba na samfurin hydrogen har yanzu yana barin a cikin hasumiya mai talla.Ana amfani da wannan ɓangaren tsantsar hydrogen don daidaitawa da kuma watsar da sauran hasumiya masu daidaita matsi da aka lalata.Wannan ba kawai yin amfani da sauran hydrogen a cikin adsorption hasumiya ba, amma kuma yana rage saurin hawan matsin lamba a cikin hasumiya, yana rage jinkirin digiri na gajiya a cikin hasumiya ta adsorption, da kuma cimma manufar rabuwar hydrogen.

JZ-512H kwayoyin sieve za a iya amfani da su samun high tsarki hydrogen.

Samfura masu alaƙa: JZ-512H kwayoyin sieve


Aiko mana da sakon ku: