• Fakitin Sieve Molecular JZ-MSDB

Fakitin Sieve Molecular JZ-MSDB

Takaitaccen Bayani:

Molecular sieve fakitin wani nau'i ne na roba desiccant samfurin tare da karfi adsorption ga ruwa kwayoyin, crystalline aluminosilicate fili.Tsarinsa na crystal yana da pores na yau da kullun da iri ɗaya, girman pore shine tsari na girman girman kwayoyin halitta, wanda zai iya ci gaba da sha ruwa a ƙarƙashin ƙarancin zafi.


Cikakken Bayani

Bayani

Molecular sieve fakitin wani nau'i ne na roba desiccant samfurin tare da karfi adsorption ga ruwa kwayoyin, crystalline aluminosilicate fili.Tsarinsa na crystal yana da pores na yau da kullun da iri ɗaya, girman pore shine tsari na girman girman kwayoyin halitta, wanda zai iya ci gaba da sha ruwa a ƙarƙashin ƙarancin zafi.

Aikace-aikace

Kyamara da kayan aiki masu mahimmanci, kayan aiki daidai, kayan lantarki, abinci, magunguna, takalma, tufafi, fata, makamai, kayan sadarwa, da sauransu.

bushewar danshi

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in Kunshin Kayayyakin Yawan (gram) Girma (mm)
Saukewa: JZ-MSDB20 masana'anta mara saƙa 20 194*20
Saukewa: JZ-MSDB50 Tyvek 50 200*30
Saukewa: JZ-MSDB250 masana'anta mara saƙa 250 115*185
Saukewa: JZ-MSDB500 masana'anta mara saƙa 500 150*210
Saukewa: JZ-MSDB1000 masana'anta mara saƙa 1000 150*280

Hankali

Samfurin a matsayin mai bushewa ba za a iya fallasa shi a sararin samaniya ba kuma yakamata a adana shi a bushe tare da fakitin hana iska.

Jawabi

1-Dukkanin Kayan Kunshin, Yawan & Dimension za a iya daidaita su.

2-Marufi idan ya cancanta.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku: